Tork yana ba da jagorar ƙwararru ga gidajen abinci don tabbatar da amintaccen ɗaukar kaya da ayyukan isarwa

Tork, babbar alamar tsaftar ƙwararrun ƙwararrun duniya, tana ba da gidajen abinci tare da shawarwari da keɓaɓɓun gidan yanar gizon kayan aiki don haɓaka kasuwancin su na gida.
Philadelphia, Mayu 18, 2021, PR Newswire/- A cikin 'yan shekarun nan, halayen cin abinci na masu amfani sun koma cin abinci na gida. Wannan annoba ta kara saurin wannan yanayin. Gidajen abinci na sabis na sauri (QSR) tare da abubuwan ɗaukar kaya da kayan aikin bayarwa sun riga sun yi amfani da wannan canjin a cikin jagorar lafiyar jama'a. A gefe guda, gidajen cin abinci na cikakken sabis (FSR) waɗanda suka ƙware wajen ba da gogewar cin abinci suna cikin matsayi mafi rauni. Dangane da ƙuntatawa na cin abinci da ci gaba da fifikon masu amfani don cin abincin da ba na gida ba, FSR dole ne yanzu ya canza zuwa ayyukan da ba na gida ba kamar ɗaukar kaya da bayarwa. Dangane da binciken da NPD ta yi, daga 2019 zuwa 2020, adadin abubuwan da ake amfani da su a cikin sashin FSR na US ya karu sosai, daga 18% zuwa 60%1.
Di Neal, kwararre a masana'antu kuma manajan tallace-tallacen sabis na abinci na Arewacin Amurka na kamfanin kera alamar Tork Essity, ya ce: "Ƙarin buƙatun abincin da ba na gida ba ya haifar da dama ga gidajen cin abinci." "Sashen QSR yana da fa'ida saboda waɗannan gidajen cin abinci sun yi amfani da wannan sabis ɗin shekaru da yawa. . Amma yanzu lokaci ya yi da daukacin masana’antar za su yi amfani da wannan damar su kuma saba da sauya dabi’ar masu amfani da su.”
Dangane da sabon bincike na Essity, kashi 60% na abokan cinikin gidan abinci za su sami kyakkyawan fata na ƙa'idodin tsabtace gidan abinci a nan gaba. 2 Saboda haka, tabbatar da sanin tsaftar gidan abincin da kuma isar da ƙoƙarce-ƙoƙarcensu ga baƙi yana da matuƙar mahimmanci ga gidan abincin. Don taimakawa QSR da FSR su jimre wa wannan sabon ƙa'idar tsafta, Neal yana ba da shawarwari guda biyar don amintaccen cirewa da sufuri:
Tork ya ƙaddamar da wani keɓaɓɓen shafin yanar gizo na albarkatu wanda ya ƙunshi ilimin masana'antu da shawarwari don taimakawa gidajen cin abinci don tabbatar da tsaftar cin abinci da abinci daga kicin zuwa wurin miƙa mulki. Wannan shafin ya ƙunshi jagora tare da bayani kan yadda ake tabbatar da ɗaukar kaya da isarwa, fastocin tsaftar hannu, karɓar alamun tasha, umarni kan yadda ake amfani da lambobin QR, da sauran bayanai masu amfani ga ma'aikatan gidan abinci. Don ƙarin bayani da samun damar waɗannan albarkatun, da fatan za a ziyarci https://www.torkusa.com/off-premise.
Don ƙarin bayani, tuntuɓi: Lizzie Kölln Weber Shandwick [Email protected]
Game da Tork®Tambarin Tork yana ba da samfuran tsabtace ƙwararru da sabis ga abokan ciniki a duk faɗin duniya, daga gidajen cin abinci da wuraren kiwon lafiya zuwa ofisoshi, makarantu da masana'antu. Kayayyakinmu sun haɗa da masu rarrabawa, tawul ɗin takarda, takarda bayan gida, sabulu, adibas, goge-goge, da mafita na software don tsabtace bayanai. Tare da gwaninta a cikin tsabta, ƙirar aiki da dorewa, Tork ya zama jagoran kasuwa wanda ke tallafawa abokan ciniki suyi tunani gaba da shirya su don kasuwanci a kowane lokaci. Tork alama ce ta Esity ta duniya kuma abokin tarayya mai aminci ga abokan ciniki a cikin fiye da ƙasashe / yankuna 110. Don koyo game da sabbin labarai da sabbin abubuwa na Tork, da fatan za a ziyarci: www.torkusa.com.
Game da Essity Essity babban kamfani ne na kiwon lafiya da lafiya na duniya. Mun himmatu don inganta farin ciki ta hanyar samfuranmu da ayyukanmu. Ana siyar da samfuran a cikin ƙasashe / yankuna 150 a duniya a ƙarƙashin manyan samfuran duniya TENA da Tork, da sauran samfuran ƙarfi, irin su JOBST, Leukoplast, Libero, Libresse, Lotus, Nosotras, Saba, Tempo, Vinda da Zewa. . Essity yana da kusan ma'aikata 46,000. Kasuwancin net a cikin 2020 ya kusan dala biliyan 13.3. Kamfanin yana hedkwatarsa ​​a Stockholm, Sweden, kuma an jera Essity akan NASDAQ a Stockholm. Jigon yana karya shingen farin ciki kuma yana ba da gudummawa ga al'umma mai lafiya, dorewa da madauwari. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci www.essity.com.
1 Tushen: Rukunin NPD / CREST®, Oktoba 2020 2 Tushen: Mahimman Abubuwan Mahimmanci 2020-2021 (LINK) 3 Tushen: Tasirin Sabis na Abinci na Fasaha Bugu na takwas, har zuwa Mayu 8, 2020 4 Sources : Euromonitor, 2020


Lokacin aikawa: Mayu-19-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana